Nhà

Qingdao BNP BioScience Co., Ltd. Thông tin liên hệ

Chứng nhận
Trung Quốc Qingdao BNP BioScience Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Qingdao BNP BioScience Co., Ltd. Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Qingdao BNP BioScience Co., Ltd.
Địa chỉ : # 30, LianDo U Valley, No.780 Baoyuan Rd, Qingdao China
Địa chỉ nhà máy : # 30, LianDo U Valley, No.780 Baoyuan Rd, Qingdao China
Điện thoại Kinh doanh : 86-532-80991061(Thời gian làm việc)   86--18300234021(Nonworking thời gian)
Fax : 86-0532-80991060
Liên hệ với chúng tôi :
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
(0 / 3000)

Người liên hệ : Sherry
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 86-18300234021
WHATSAPP : 86-18300234021
Skype : sherry20150605
WeChat : 86-18300234021
Thư điện tử : sherry@sinobnp.com
Người liên hệ : Grace
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 86-15805413191
WHATSAPP : 86-15805413191
WeChat : 86-15805413191
Thư điện tử : grace@sinobnp.com
Người liên hệ : Alice
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 86-15165227017
WHATSAPP : 86-15165227017
WeChat : 86-15165227017
Thư điện tử : alice@sinobnp.com
Người liên hệ : Mrs. Demi
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 86-18765298850
WHATSAPP : 86-18765298850
WeChat : 86-18765298850
Thư điện tử : demi@sinobnp.com
Người liên hệ : Mrs. Sandra
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 86-18845031285
WHATSAPP : 86-18845031285
Skype : 86-18845031285
WeChat : 86-18845031285
Thư điện tử : sandra@sinobnp.com
Người liên hệ : Joy
Chức vụ : Sales Manager
Điện thoại Kinh doanh : 86-17753227276
Skype : 86-17753227276
WeChat : 86-17753227276
Thư điện tử : joy@sinobnp.com
Chi tiết liên lạc
Qingdao BNP BioScience Co., Ltd.

Người liên hệ: Sherry

Tel: 86-18300234021

Fax: 86-0532-80991060

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)